ஐ லவ் யூ…. “என் காதலை ஏற்றுக்கொள்”…. முட்டிபோட்டு கிரிக்கெட் வீரர் செய்த செயல்…..ஷாக் ஆன காதலி…. வைரலாகும் வீடியோ..!!


ஹாங்காங் பேட்ஸ்மேன் கிஞ்சித் ஷா, ஆசியக் கோப்பையில் இந்தியாவுக்கு எதிரான போட்டிக்குப் பிறகு மைதானத்தில் தனது காதலிக்கு ப்ரப்போஸ் செய்த வீடியோ வைரலாகி வருகிறது.

துபாய் சர்வதேச மைதானத்தில் புதன்கிழமை இரவு (நேற்று) இந்தியா-ஹாங்காங் அணிகள் நேருக்கு நேர் மோதின.டாஸ் வென்ற ஹாங்காங் அணி பந்துவீச்சை தேர்வு செய்தது. அதன்படி களமிறங்கிய இந்திய அணி 20 ஓவர் முடிவில் 2 விக்கெட் இழந்து  192 ரன்கள் எடுத்தது. பின்னர் ஆடிய ஹாங்காங் அணி 20 ஓவர் முடிவில் 5 விக்கெட் இழந்து 152 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தது. இதனால் 40 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்ற இந்திய அணி சூப்பர்-4ஐ எட்டியது,

இந்த போட்டி முடிந்த பின் இந்திய வம்சாவளியை சேர்ந்த ஹாங்காங் வீரர் கிஞ்சித் ஷா தனது காதலிக்கு லவ் ப்ரப்போஸ் செய்துள்ளார்.. கிஞ்சித் தனது காதலியை ஸ்டேடியத்தில் முழங்காலில் அமர்ந்து திருமணத்திற்கு முன்மொழிந்தார். கிஞ்சித்தின் இந்த காதல் ப்ரொபோசல் வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் மிகவும் வைரலாகி வருகிறது.

முதலில், முழங்காலில் உட்கார்ந்து, மோதிரத்தை வெளியே எடுத்து தனது காதலிக்கு முன்மொழியவும். இப்படி செய்வதை பார்த்து ஒரு நிமிடம் அதிர்ச்சிஅடைந்தாள். ஆனால் அடுத்த நொடியே அவள் மகிழ்ச்சியில்  அதனை ஏற்றுக்கொண்டு ஆம் என்று கூறுகிறாள். இருவரும் ஒருவரையொருவர் அணைத்துக்கொள்கிறார்கள். ஸ்டேடியத்தில் இருந்தவர்கள் உடனடியாக இந்த தருணத்தை தங்கள் கேமராக்களில் படம்பிடிக்கத் தொடங்குகிறார்கள்.

இந்த வீடியோ வைரலானதை அடுத்து இணையதள வாசிகள் கிரிக்கெட் வீரரை ட்ரோல் செய்து வாழ்த்தி வருகின்றனர். மும்பையில் பிறந்த கிஞ்சித் ஹாங்காங்கிற்கு வந்தபோது, அவருக்கு 3 மாதங்கள்தான்.. அவரது தந்தை கிரிக்கெட் விளையாடுவதைப் பார்த்து, 10 வயதில், அவரும் லெதர் பால் கிரிக்கெட்டில் பங்கேற்கத் தொடங்கினார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.


Post Views:
0

Leave a Reply

Your email address will not be published.