திடீரென தைவான் சென்ற அமெரிக்க பெண் எம்.பி…. வெளியான தகவல்….!!!!


தென் சீனகடல் பகுதியில் அமைந்துள்ள தீவுநாடு தைவான். எனினும் தைவானை சீனா தங்களது நாட்டின் ஒரு அங்கமாக கருத்துகிறது. தேவை ஏற்படும் நிலையில் தைவான் மீது படையெடுத்து தங்களது நாட்டுடன் சேர்த்துக் கொள்வோம் என சீனா எச்சரிக்கை விடுத்து வருகிறது. இதற்கிடையில் அமெரிக்க நாடாளுமன்ற சபாநாயகர் நான்சிபொலேசி சென்ற 2ஆம் தேதி அரசுமுறை பயணமாக இரவு தைவானுக்கு சென்றார். இதையடுத்து அவர் தைவான் அதிபரை சந்தித்து பேசினார். இவ்வாறு நான்சி பொலேசியின் இப்பயணம் சீனாவுக்கு பெரும் கோபத்தை ஏற்படுத்தி இருக்கிறது.

நான்சி பொலேசியின் பயணத்தை அடுத்து அமெரிக்க நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள், அரசியல்வாதிகள் 3 முறை தைவான்நாட்டிற்கு சென்றனர். இந்த நிலையில் அமெரிக்க நாடாளுமன்ற பெண் எம்.பி. மார்ஷா பிளாக்பெர்ன் தைவவானுக்கு சென்றுள்ளார். இதன் வாயிலாக இந்த மாதத்தில் தைவானுக்கு அமெரிக்க அரசியல்வாதிகள் மேற்கொள்ளும் 4-வது பயணம் இதுவாகும். தைவான் நாட்டிற்கு சென்றது குறித்து எம்.பி. மார்ஷா பிளாக்பெர்ன் தன் டுவிட்டர் பக்கத்தில் வெளியிட்டுள்ள பதிவில், பிஜீங்கிற்கு செய்தி அனுப்ப நான் இப்போது தைவானில் தரை இறங்கியுள்ளேன். இதனிடையில் எங்களை அச்சுறுத்த முடியாது என தெரிவித்துள்ளார்.


Post Views:
0

Leave a Reply

Your email address will not be published.