“இவர் மீண்டும் நல்ல நிலைக்கு வருவார்” …. நம்பிக்கை தெரிவித்த முன்னாள் கேப்டன் ஜெயவர்த்தனே….!!!!


உலகின் தலைசிறந்த பேட்ஸ்மேன்களில் ஒருவராக விராட்கோலி(33) இருக்கிறார். அண்மை காலமாக அவர் பேட்டிங்கில் நல்ல நிலையில் இல்லை. ஏனெனில் 3 வடிவிலான போட்டிகளிலும் (டெஸ்ட், ஒரு நாள் போட்டி, 20 ஓவர்) ரன்களை குவிக்க முடியாமல் திணறிவருகிறார். விராட்கோலி கடந்த 2019-ஆம் வருடம் நவம்பருக்கு பின் இதுவரையிலும் சர்வதேசபோட்டிகளில் சதமடித்தது இல்லை. மோசமான பார்ம் காரணமாக இந்திய அணி விளையாடிய சில தொடர்களில் அவருக்கு ஓய்வு வழங்கப்பட்டு இருந்தது. அவரது பேட்டிங் பற்றி கடுமையாக விமர்சிக்கப்பட்டு இருக்கிறது. இதனிடையில் ஆஸ்திரேலியாவில் நடைபெறவுள்ள 20 ஓவர் உலகக் கோப்பை போட்டியில் விராட்கோலியின் இடம் தொடர்பாக கேள்வி எழுப்பப்பட்டு உள்ளது.

அவரது இடத்தில் இளம்வீரர்களுக்கு வாய்ப்பு வழங்கலாம் என்ற விவாதம் எழுந்திருக்கிறது. ஆசிய கோப்பை போட்டிக்கான இந்திய அணியில் விராட்கோலி இடம்பெற்றுள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இப்போட்டியின் அடிப்படையில்தான் 20 ஓவர் உலகக் கோப்பைக்கான இந்தியஅணி தேர்வு இருக்கும். இந்நிலையில் கோலி மீண்டுமாக நல்லநிலைக்கு திரும்புவார் என இலங்கையின் முன்னாள் கேப்டனான ஜெய வர்த்தனே நம்பிக்கை தெரிவித்து இருக்கிறார்.

இதுகுறித்து அவர் கூறியிருப்பதாவது “விராட்கோலி இப்போது எதிர்கொண்டு வரும் சூழல் மிகவும் துரதிருஷ்டவசமானது ஆகும். அவர் தரமான ஆட்டக்காரர் ஆவார். அத்துடன் அவர் மோசமான சூழ்நிலையில் இருந்து மீண்டு வருவதற்கான திறமைகளை பெற்றவர். சென்ற காலங்களில் அவர் இதுமாதிரியான சூழ்நிலையை கடந்து வந்துள்ளார். அதேபோன்று விராட் கோலி மீண்டுமாக நல்ல நிலைக்கு திரும்புவார் என்ற நம்பிக்கை உள்ளது. இதற்கிடையில் கிரிக்கெட்டில் பேட்டிங் நுணக்கம் என்பதுதான் நிரந்தரம். பார்ம் வெறும் தற்காலிகமான ஒன்றுதான்” என்று ஜெயவர்த்தனே கூறியுள்ளார்.


Post Views:
0

Leave a Reply

Your email address will not be published.