காமன்வெல்த் மல்யுத்தம்: அடுத்தடுத்து தங்கம் வெல்லும் இந்தியா…. வெளியான சூப்பர் தகவல்…..!!!!


இங்கிலாந்து நாட்டின் பர்மிங்காம் நகரில் நடைபெற்று வரும் காமன்வெல்த் விளையாட்டு போட்டிகளில் இந்தியா தொடர்ந்து பதக்கங்களை குவித்து வருகிறது. நேற்றுவரை இந்தியா 6 தங்கம், 7வெள்ளி, 7 வெண்கலம் என மொத்தம் 20 பதக்கங்களைப் பெற்று இருந்தது. இந்த நிலையில் இன்று இந்தியாவுக்கு மேலும் ஒரு தங்கப்பதக்கம் கிடைத்துள்ளது.

ஆண்கள் 65 கிலோ எடைப் பிரிவு மல்யுத்தப் போட்டியில் இந்திய வீரர் பஜ்ரங்புனியா தங்கம் வென்று சாதனை படைத்திருக்கிறார். இதன் வாயிலாக இந்தியாவின் தங்கப்பதக்கம் 7 ஆக உயர்ந்துள்ளது. இன்று 21-வது பிறந்தநாளைக் கொண்டாடும் இளம்வீராங்கனை அன்ஷு மாலிக், மகளிர் 57 கிலோ எடைப் பிரிவு மல்யுத்தப் போட்டியில் வெள்ளிப்பதக்கம் வென்று அசத்தினார்.

The post காமன்வெல்த் மல்யுத்தம்: அடுத்தடுத்து தங்கம் வெல்லும் இந்தியா…. வெளியான சூப்பர் தகவல்…..!!!! appeared first on Seithi Solai.

Leave a Reply

Your email address will not be published.