மகரம் ராசிக்கு… ! திறமைகள் வெளிப்படும்..! வளர்ச்சி சீராக இருக்கும்..!!


மகரம் ராசி அன்பர்களே..!
இன்று நீங்கள் வளர்ச்சி காண்பீர்கள்.

இன்று உங்களின் ஆற்றலை நன்கு உணர்ந்து செயல்படுவீர்கள். உங்களின் தகவல்தொடர்பு திறமையால் நீங்கள் புகழடைவீர்கள். உங்களின் திறமை மூலம் நீங்கள் பணியில் வெற்றி காண்பீர்கள். வெற்றியடைய வேண்டும் என்ற உறுதி உங்கள் மனதில் காணப்படும். இன்று காதலுக்கு உகந்த நாள். உங்களின் செயல்களின் மூலம் உங்களின் துணையை திருப்தி படுத்துவீர்கள்.

இன்று நிதி நிலைமை சிறப்பாக இருக்கும். இன்று போதியளவு பணம் காணப்படும். உங்களால் சிறிய பணத்தை சேமிக்க முடியும். அனுசரணையான மனநிலை காரணமாக இன்று நீங்கள் ஆரோக்கியமாக இருப்பீர்கள். மாணவ மாணவியர்களுக்கு படிப்பில் மந்தநிலை இருந்தாலும் முயற்சி செய்தால் வெற்றிப் பெறலாம். இன்று நீங்கள் விநாயகர் வழிபாடு மேற்கொள்வது நல்லபலனைப் பெற்றுக் கொடுக்கும்.

அதிர்ஷ்டமான திசை: வடக்கு.
அதிர்ஷ்டமான எண்: 5.
அதிர்ஷ்டமான நிறம்: மஞ்சள் நிறம்.

The post மகரம் ராசிக்கு… ! திறமைகள் வெளிப்படும்..! வளர்ச்சி சீராக இருக்கும்..!! appeared first on Seithi Solai.

Leave a Reply

Your email address will not be published.