இருப்பதோ 14000 இடங்கள்….. ஆனா வந்ததோ 73 ஆயிரம் விண்ணப்பம்….. அலைமோதும் மாணவர்கள்….!!!!


மதுரை மண்டலத்தில் உள்ள அரசு கலை, அறிவியல் கல்லூரியில் பல்வேறு பாடப்பிரிவுகளில் சேர்வதற்கு 73, 260 மாணவர்கள் விண்ணப்பித்துள்ளனர்.

மதுரை மண்டல கல்லூரி கல்வி இணை இயக்குனரின் கீழ் மதுரை, திண்டுக்கல், தேனி, இராமநாதபுரம், சிவகங்கை, விருதுநகர் ஆகிய மாவட்டங்களில் மொத்தம் 29 அரசு கலை அறிவியல் கல்லூரிகள் உள்ளன. மதுரை மாவட்டத்தில் மூன்று கல்லூரிகளில் உள்ள 2448 உட்பட மொத்தம் 14,430 இடங்களுக்கு 73 ஆயிரத்து 260 மாணவர்கள் ஆன்லைனில் விண்ணப்பித்துள்ளனர்.

இளங்கலை பி.காம்., உளவியல், வரலாறு, ஆங்கிலம் உள்ளிட்ட பாடப்பிரிவுகளுக்கு அதிக எண்ணிக்கையில் மாணவர்கள் விருப்பம் தெரிவித்துள்ளனர். இதனைத் தொடர்ந்து மாணவர் மதிப்பெண்களுக்கு ஏற்ற தரவரிசை பட்டியல் தயாரிக்கும் பணி தற்போது முடிவடைந்துள்ளதாக கல்லூரிகள் தெரிவித்துள்ளது.

The post இருப்பதோ 14000 இடங்கள்….. ஆனா வந்ததோ 73 ஆயிரம் விண்ணப்பம்….. அலைமோதும் மாணவர்கள்….!!!! appeared first on Seithi Solai.

Leave a Reply

Your email address will not be published.