மக்களே!… மோசடி லிங்குகளை யாரும் நம்ப வேண்டாம்…. வெளியான எச்சரிக்கை அறிவிப்பு….!!!!


சேலம் அய்யந்திருமாளிகையில் வசித்து வருபவர் ராஜகணேஷ் (53). இவர் பூ வியாபாரி ஆவார். சென்ற வருடம் டிசம்பர் மாதம் இவருடைய செல்போன் எண்ணுக்கு ஒரு குறுந்தகவல் (எஸ்.எம்.எஸ்.) வந்தது. அவற்றில், உங்களின் வங்கிகணக்கு முடக்கப்பட்டுள்ளது. அதை புதுப்பிக்க கீழே கொடுத்துள்ள லிங்கில் தகவல்களை பதிவு செய்யுமாறு தெரிவிக்கப்பட்டு இருந்தது. இதனை உண்மை என நம்பி அந்த லிங்கில் ராஜகணேஷ் வங்கிகணக்கு விபரங்களை பதிவுசெய்தார். இதையடுத்து சிறிது நேரத்திலேயே அவரின் வங்கிகணக்கிலிருந்து ரூபாய் 2 லட்சத்து 64 ஆயிரத்து 538 எடுக்கப்பட்டதாக தகவல் வந்தது. இதன் காரணமாக அதிர்ச்சியடைந்த அவர் இது தொடர்பாக சைபர் கிரைம் காவல் நிலையத்தில் புகார் செய்தார்.

அந்த புகாரின்படி காவல்துறையினர் விசாரணை மேற்கொண்டனர். அப்போது ரூபாய் 24 ஆயிரத்து 999 மேற்கு வங்காளத்திலுள்ள தனியார் வங்கிக்கு மாற்றப்பட்டிருப்பதும், மீதமுள்ள ரூ.2 லட்சத்து 39 ஆயிரத்து 539 ஆன்லைன் வாயிலாக பல்வேறு பொருட்களை வாங்கி இருப்பதும் தெரியவந்தது. அதன்பின் சம்பந்தப்பட்ட வங்கி மற்றும் நிறுவனத்தை சைபர் கிரைம் காவல்துறையினர் தொடர்புகொண்டு அவை மோசடியாக பெற்ற பணம் என தெரிவித்தனர். அதனை தொடர்ந்து ராஜகணேஷ் இழந்த ரூபாய் 2 லட்சத்து 64 ஆயிரம் அவரது வங்கி கணக்குக்கு மீண்டும் மாற்றப்பட்டது. இது போன்ற மோசடி லிங்குகளை யாரும் நம்பி ஏமாறவேண்டாம். அவ்வாறு ஏமாந்தால் உடனே சைபர் கிரைம் அவசர உதவி எண் 1930ஐ தொடர்புகொண்டு தெரிவிக்குமாறு காவல்துறையினர் கேட்டுக்கொண்டுள்ளனர்.


Post Views:
0

Leave a Reply

Your email address will not be published.