“விடுமுறை நாட்களில் இதை செய்தால்” பள்ளிகள் மீது நடவடிக்கை….. பள்ளிக்கல்வித்துறை எச்சரிக்கை…..!!!!!…..!!!!!


தமிழகத்தில் ஒன்று முதல் 12 ஆம் வகுப்பு மாணவர்களுக்கு நடப்பு கல்வி ஆண்டுக்காக கடந்த ஜூன் மாதம் பள்ளிகள் திறக்கப்பட்டது. இதனை அடுத்து நடப்பு கல்வியாண்டில் சனிக்கிழமைகளில் மாணவர்களுக்கு வகுப்புகள் இயங்காது என்று பள்ளிக்கல்வித்துறை தெரிவித்திருந்தது. இருப்பினும் சில பள்ளிகளில் விடுமுறை நாட்களிலும் மாணவர்களுக்கு வகுப்புகள் எடுக்கப்பட்டு வருவதாக புகார் எழுந்துள்ளது.

இந்நிலையில் தமிழகத்தில் அனைத்து பள்ளிகளிலும் விடுமுறை நாட்களில் மாணவர்களுக்கு வகுப்புகள் எடுக்கக் கூடாது என்று பள்ளிக்கல்வித்துறை உத்தரவு பிறப்பித்துள்ளது. இந்த உத்தரவு மீறும் பள்ளிகள் மீது நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்றும் தெரிவித்துள்ளது. மேலும் சனி ஞாயிற்றுக்கிழமைகளில் மாணவர்களை பள்ளிக்கு வரவழைக்கக் கூடாது என்றும், பள்ளி வேலை நாட்களில் மட்டுமே மாணவர்களை பள்ளிக்கு வரவழைக்க வேண்டும் என்றும் தெரிவித்துள்ளது.

The post “விடுமுறை நாட்களில் இதை செய்தால்” பள்ளிகள் மீது நடவடிக்கை….. பள்ளிக்கல்வித்துறை எச்சரிக்கை…..!!!!!…..!!!!! appeared first on Seithi Solai.

Leave a Reply

Your email address will not be published.