கும்பம் ராசிக்கு…! குறைபாடுகள் தீரும்..! கோபம் உண்டாகும்..!!


கும்பம் ராசி அன்பர்களே..!
இன்று உங்களுக்கு சாதகமான நாளாக இருக்கும்.

தன்னம்பிக்கை நிறைந்து காணப்படுவீர்கள். பணிகளை விரைந்து முடிப்பீர்கள். பணியிடத்தில் நல்லபெயர் எடுப்பீர்கள். இன்று உங்களுக்கு நிறைய வாய்ப்புகள் கிடைக்கும். இது உங்களுக்கு திருப்தியை ஏற்படுத்தும். இன்று உறவுநிலை சுமாராக இருக்கும். உங்களின் துணையுடன் அனுசரித்து செல்வது நல்லது. இன்று நிதிநிலை சிறப்பாக இருக்கும்.

பணம் வரவிருக்கும் சாத்தியமுள்ளது. ஆரம்பத்தில் எந்தவித குறைபாடும் இல்லாமல் திடமான ஆரோக்கியத்துடன் காணப்படுவீர்கள். மாணவர்களுக்கு படிப்பில் முன்னேற்றமான நிலை காணப்படும். கூடுதல் முயற்சி செய்தால் நல்லபலன் பெறலாம். நீங்கள் சிவ வழிபாடு மேற்கொள்வது நல்லபலனைப் பெற்றுக் கொடுக்கும்.

அதிர்ஷ்டமான திசை: கிழக்கு. அதிர்ஷ்டமான எண்: 4. அதிர்ஷ்டமான நிறம்: சாம்பல் நிறம்.

The post கும்பம் ராசிக்கு…! குறைபாடுகள் தீரும்..! கோபம் உண்டாகும்..!! appeared first on Seithi Solai.

Leave a Reply

Your email address will not be published.