பொன்னியின் செல்வன் பட டீசர் விழாவிற்கு ஐஸ்வர்யா ராய் வராததற்கு இது தான் காரணமா ..? 48 வயதில்….

இந்திய அளவில் மிகவும் பிரபலமான நடிகை ஐஸ்வர்யா ராய். இருவர் என்ற தமிழ் திரைப்படத்தில் நடிகையாக அறிமுகமானார். இப்படத்திற்கு பிறகு ஐஸ்வர்யா ராய் ஜீன்ஸ், கண்டுகொண்டேன் கண்டுகொண்டேன், எந்திரன், ராவணன் போன்ற சில தமிழ் படங்களில் மட்டுமே நடித்துள்ளார்.

தற்போது மணிரத்னம் இயக்கத்தில் பிரமாண்டமாக தயாராகி வரும் பொன்னியின் செல்வன் படத்தில் நந்தினியாக நடித்து வருகிறார். நடிகை ஐஸ்வர்யா ராய் இரண்டாவது முறையாக கர்ப்பமாக இருப்பதாக சில தகவல்கள் இணையத்தில் பரவி வருகிறது. இதற்கு காரணம் அவரது சமீபத்திய புகைப்படங்கள்தான்.

ஆம், ஐஸ்வர்யா ராய் சமீபத்தில் தனது கணவர் அபிஷேக் மற்றும் மகள் ஆராத்யாவுடன் மும்பை விமான நிலையத்திற்கு வந்தார். ஓவர் கோட்டுடன் கருப்பு உடை அணிந்திருந்தாள். ஓவர் கோட் அணிந்து கர்ப்பத்தை மறைப்பதாக பாலிவுட் ஊடகங்கள் கூறுகின்றன.

அதனால்தான் அவர் சமீபத்தில் பவனியின் செல்வன் திரைப்பட விழாவில் கலந்து கொள்ளவில்லை என்று மற்றவர்கள் கூறுகிறார்கள். ஆனால், இது குறித்து ஐஸ்வர்யா ராய் எந்த அறிவிப்பும் வெளியிடவில்லை என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Leave a Reply

Your email address will not be published.