நடிகர் விக்ராந்தின் மனைவி இந்த பிரபல சீரியல் நடிகையா ?? இது தெரியாம போச்சே !! பலரும் அறிந்திராத நடிகர் விக்ராந்தின் மனைவி யார் தெரியுமா ??

எந்த முன் அனுபவமும் இல்லாமல் தமிழ் சினிமாவில் நன்கு அறியப்பட்ட நடிகர் விக்ராந்த். தளபதி விஜய்யின் சித்தப்பா மகன் தான் இந்த விக்ராந்த். இதுவரை, விக்ராந்த் தனது திரையுலக வாழ்க்கையில் குடும்பங்கள் கொண்டாடும் படங்களில் நடிப்பதில் கவனம் செலுத்தினார். விக்ராந்த் ஒரு கிராம கதைகளைக் கொண்ட படத்திலும் நடித்தார்.

பல நடிகர்கள் தங்கள் குடும்பத்தை சொந்தமாக காட்டுவதில்லை. தற்போது விக்ராந்தின் மனைவி பற்றிய செய்திகள் வெளியாகி உள்ளதை அடுத்து பலரும் அதை பற்றி பேசுகின்றனர்.

ஆனால், சினிமா அல்லது சின்னத்திரையில் நடிக்கும் நடிகைகளை காதலித்து திருமணம் செய்யும் சில பிரபலங்கள் உள்ளனர். நடிகர் விக்ராந்தின் மனைவி சன் டிவி உதிரி பூக்கள் மற்றும் மலையாள நாடகத் தொடரான ​​”மகளுடே அம்மே” ஆகியவற்றில் நடித்துள்ளார்.

நடிகர் விக்லனின் மனைவி வேறு யாரோ என்றுதான் இதுவரை நினைத்திருந்தேன். விக்ராந்தின் மனைவி பிரபல மலையாள குடும்பத்தை சேர்ந்தவர் என்றும் இந்த வகையில் அவர் மலையாள நடிகை கனகா துர்காவின் மகள் என்றும் கூறப்படுகிறது. அவர்கள் 2009 இல் திருமணம் செய்து கொண்டனர்.

விக்ராந்தின் மனைவியின் தாயார் பிரபல மலையாள நடிகை ஆவார். இந்த செய்தி இது வரை வெளியிடப்படவில்லை. கனகதுர்கா விக்ராந்த் ஒரு பிரபலமான நடிகர், அவருடைய மனைவி மானஷாவும் ஒரு நடிகை. விஷ்ணு விஷால், நடிகர் விஷால், வரலட்சுமி ஆகியோருடன் நல்ல நண்பர்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.