திடீரென மருத்துவ மனையில் அனுமதிக்கப்பட்ட மணிரத்னம் | பொன்னியின் செல்வன் படம் வெளியாவதில் சிக்கலா ?

பொன்னியின் செல்வன் படத்தின் இறுதிக்கட்ட பணிகளில் ஈடுபட்டிருந்த இயக்குனர் மணிரத்னத்திற்கு கொரோனா தொற்று இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. மணிரத்னத்தின் கனவுத் திட்டம் பொன்னியின் செல்வன். பல வருடங்களாக ஒரு படத்தை இயக்கும் முயற்சியில் இருந்த அவர், கடைசியில் படத்தை இயக்கி முடித்தார். இப்படத்தில் கார்த்தி, விக்ரம், ஐஸ்வர்யா ராய், த்ரிஷா, ஜெயராம், பிரப், பார்த்திவன், விக்ரம் பிரப், ஜெயமுரவி என பெரும் நட்சத்திர பட்டாளமே உள்ளது.

பொன்னியின் செல்வன் படம் முடிவடைந்ததையடுத்து அவரை ரிலீஸ் செய்யும் பணிகள் முழுவீச்சில் நடந்தன. இப்படத்தை இரண்டு பாகங்களாக வெளியிட படக்குழு திட்டமிட்டுள்ளது. இப்படத்தின் முதல் பாகம் வரும் செப்டம்பர் 30ம் தேதி பிரமாண்டமாக வெளியாகும் என படக்குழு அறிவித்துள்ளது. திட்டம் சுமுகமாக நடந்து வருகிறது.

மணிரத்னத்துக்கு கொரோனா தொற்று இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. அவர் சிகிச்சைக்காக சென்னையில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார். கொரோனா பாதிப்பால் பொன்னிஸ் செல்வன் படம் தள்ளிப்போனது.

Leave a Reply

Your email address will not be published.