தளபதி விஜய்யின் சொந்த மாமா பொண்ணு யார் தெரியுமா ? விஜய்யின் தாய்மாமன் மகள் இந்த பிரபல பாடகியா ??

தமிழ் சினிமா உலகில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவர் நடிகர் விஜய். பல படங்களில் நடித்து ரசிகர்களின் மனதில் நீங்கா இடம் பிடித்தார். பல படங்கள் வணிக ரீதியாகவும் வெற்றி பெற்றுள்ளன. மேலும், அவருக்கு உலகம் முழுவதும் ரசிகர்கள் உள்ளனர். குனார் நெல்சன் இயக்கத்தில் நடிகர் விஜய் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள படம் மிருகம். இந்த திரைப்ப டத்துக்கு பிறகு வா ரிசு என்று பட த்தில் நடி த்து வருகி ன்றார்.

இப்படி ஒரு நிலையில் நடிகர் விஜயின் சொ ந்த தா ய்மா மா அவர்க ளின் மக ள் ப ல்லவி பற்றி இதுவ ரைக்கும் யாரு க்கும் தெரி ந்திரு க்க வாய் ப்புக ள் கிடை யாது. அந்த வகையில் விஜய் மற்றும் அவருடைய மா மாமக ள் பல்லவி யுடன் எடு த்துக் கொ ண்ட புகைப்ப டமும் குடும் பத்தா ருடன் எடுத்துக் கொண்ட சில புகைப்ப டமும் தற்போது இணைய த்தில் வைர ளாகி வருகி ன்றது. மேலும், அவர் திரைப்ப டத்தில் நடி க்கவில் லை என் றாலும் ஒரு சில திரை ப்பட ங்களில் பாடல்கள் பாடியு ள்ளார் என்பது குறி ப்பிடத்த க்கது.

அந்த வகையில் சி றுவ யதில் இருந்தே க ர்நாட கா சங்கீ தம் ப ணியா ற்றி வருகி ன்றார். சில படங்களில் டப்பிங்கும் நான் பார்வையிட்ட கலைஞர். இந்நிலையில் சில வருடங்களுக்கு முன்பு வினோத் என்பவரை திருமணம் செய்து கொண்டார். திருமணத்திற்குப் பிறகு இப்போது அமெரிக்காவில் வயதாகிவிட்டாள். இவர்களுக்கு ஏற்கனவே ஒரு மகள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.